ช่วยม ด้วย คับ พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

คุยกันทุกเรื่องเกี่ยวกับเกม เม้าท์กันกระจายที่ห้องนี้

ช่วยม ด้วย คับ พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์โดย nana2531 » ศุกร์ 01 พ.ค. 2009 11:07 pm

พี่พี่พี่พี่ คราฟ ผม ขอ รบ กวน พี่ หา โปร ตี แรงงงงง ของ cabal แน้น เซิฟ เถือน ที่ ใช้ ได้ โดย ไม่ ต้อง ไส id พาสส และ เซิฟฟฟฟฟฟฟ
และ ใคร พอ มี แหล่ง หา ช่วย นะ นำ ด้วย คับ ถ้า ใคร ช่วย หา จะ บุนคุน ที่ ไม่ มี วีน ลืม
ภาพประจำตัวสมาชิก
nana2531

Re: ช่วยม ด้วย คับ พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์โดย ImPuls3 » ศุกร์ 01 พ.ค. 2009 11:43 pm

พิมพ์ไทยให้ถูกก่อนนะครับ ค่อยมาขอ  >:(

ผมอ่านไม่ออกอ่ะ  ;) บอร์ดเราเป็นบอร์ดเกมส์ออฟไลน์ เกมส์ออนไลน์

ไม่ค่อยมีคนสนใจหรอกครับ ขอผิดบอร์ดแล้วละ  8)
ImPuls3

Re: ช่วยม ด้วย คับ พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์โดย ๐=MormOn=๐ » เสาร์ 02 พ.ค. 2009 12:02 am

ไม่มีอ่าครับ เกมส์ออนไรย์ไม่ค่อยมีคนเล่นในบร์ดเลยอ่ะครับ

ปล.ไอ่พวกตีแรงๆนี่ไม่ใช่botหรอครับ ไงรองหาที่ประมูณดูนะ
รูปภาพ
หน้าหลัก OZ >> www.oz-game.com
[glow=maroon,3,300]รักแท้นั้นคืออะไรตับไตไส้พุ่ง...หรือรักกุงเกงที่นุ่งก็ดูสวยดี[/glow]
๐=MormOn=๐

Ό

โพสต์โดย ImPuls3 » เสาร์ 02 พ.ค. 2009 12:09 am

๐][=MorMoN=][๐ เขียน:ไม่มีอ่าครับ เกมส์ออนไรย์ไม่ค่อยมีคนเล่นในบร์ดเลยอ่ะครับ

ปล.ไอ่พวกตีแรงๆนี่ไม่ใช่botหรอครับ ไงรองหาที่ประมูณดูนะ

bot จะเป็นตัวช่วยเล่นครับ คือ เราเซ็ทไว้ มันก็จะเดินเก็บเลเวลเอง เหมือนคนเล่นเองอ่ะครับ

แต่จริงๆเราไม่ได้เล่น เราใช้ bot เล่นแทน เราก็ไม่ต้องเหนื่อยคลิกวิ่ง คลิกตีมอน เพราะเกมส์

ออนไลน์ส่วนใหญ่ การเก็บเลเวลจะเป็นเรื่องจำเจ ตีมอนตัวเดิมๆ หลายๆวัน หรือ เป็นเดือนๆ

ก็เลยมีคนเขียน bot ขึ้นมาเพราะความขี้เกียจ พวกตีแรงจะนับเป็นโปรแกรมครับ คือเข้าเกมส์

เราเล่นเองตามปกติ เปิดโปรแล้วก็เซ็ทให้มันตีแรง แล้วก็วิ่งตีมอน ส่วนใหญ่ก็ดอกเดียวตายไรงี้

ทำให้เก็บเลเวลเร็วขึ้น ยังไงก็โกงหมดอ่ะแหละเหมือน Trainer อ่ะครับ แต่มันแล้วแต่เกมส์ว่าจะ

มีอะไรให้โกงแล้วโกงอะไรได้บ้าง ผมอยู่ในวงการเกมส์ออนไลน์มาตั้ง 7 - 8 ปี  8)
ImPuls3

โพสต์โดย tavada » เสาร์ 02 พ.ค. 2009 8:17 am

จัดให้ตามคำขอ ครับ

http://www.oz-game.com/board/index.php?topic=3601
tavada

โพสต์โดย PARKER » เสาร์ 02 พ.ค. 2009 9:37 am

หุหุ ยังมีคนเจออีก โชคดีไปนะ huhu แต่ที่จริงหาดูตามประมูลอะคับที่คุณมอนบอกก็ได้นะ มีบานน 8)
PARKER

Ό

โพสต์โดย ๐=MormOn=๐ » เสาร์ 02 พ.ค. 2009 9:42 am

คุณเทวดานี่มีหมดเลยเฮะ   ;)
ประมูรน่ะบานเลย แต่หาจริงๆ ที่มาแจกนี่ยากส่วนใหญ่หวังผลประโยชน์- -

Botตีแรงก็มีนะครับ ผมยังเคยใช้เลยอย่างเล่นปกตี ตี5ทีตาย แต่Botเสียตัง(ท่าฟรีมันเท่าเดิม+ +)จะตีทีหรือ2ทีก็ตายอะไรแบบเนี้ยครับ
แถมยังตีเร็วกว่าปกติด้วยครับ+ + แต่ไม่แน่ใจเกมสืนี้มันมีเป่า

พูดแล้วนึกอยากเล่นเกมส์ออนไลย์เนอะ จะมีใครใจดีตั้งเซิฟเถื่อนซักเซิฟ   ให้ชาวOzโดยเฉพาะไหมน้า  :play:
รูปภาพ
หน้าหลัก OZ >> www.oz-game.com
[glow=maroon,3,300]รักแท้นั้นคืออะไรตับไตไส้พุ่ง...หรือรักกุงเกงที่นุ่งก็ดูสวยดี[/glow]
๐=MormOn=๐

Ό

โพสต์โดย HillZ » เสาร์ 02 พ.ค. 2009 10:38 am

อย่าไปใช้เลยครับ มันกระทบคนอื่น คนอื่นไม่โกงเห็นคุณโกงจะว่าไงครับ อยากโกงไว้สำหรับ Offline ดีกว่านะ
HillZ

Ό

โพสต์โดย PARKER » เสาร์ 02 พ.ค. 2009 12:15 pm

ใช่คับ ผมไม่สนับสนุนพวกบอทโปรเลย เล่นเองเกบเองดีฟ่า คาบาวผมก็เล่นนะก็เคยคิดอยากได้โปรสกิลเหมือนกัน เกบโคตรยากเลย :เหงื่อแตก: แต่เล่นไปเรื่อยๆมันก็ไม่ยากเท่าไหร่นะ เเล้วได้ความภูมิใจด้วย เกมเองมากะมือ  8)
PARKER

Ό

โพสต์โดย ImPuls3 » อาทิตย์ 03 พ.ค. 2009 8:18 pm

๐][=MorMoN=][๐ เขียน:คุณเทวดานี่มีหมดเลยเฮะ   ;)
ประมูรน่ะบานเลย แต่หาจริงๆ ที่มาแจกนี่ยากส่วนใหญ่หวังผลประโยชน์- -

Botตีแรงก็มีนะครับ ผมยังเคยใช้เลยอย่างเล่นปกตี ตี5ทีตาย แต่Botเสียตัง(ท่าฟรีมันเท่าเดิม+ +)จะตีทีหรือ2ทีก็ตายอะไรแบบเนี้ยครับ
แถมยังตีเร็วกว่าปกติด้วยครับ+ + แต่ไม่แน่ใจเกมสืนี้มันมีเป่า

พูดแล้วนึกอยากเล่นเกมส์ออนไลย์เนอะ จะมีใครใจดีตั้งเซิฟเถื่อนซักเซิฟ   ให้ชาวOzโดยเฉพาะไหมน้า  :play:

อันนั้นก็แล้วแต่คนเขียนครับ ว่าจะใส่อะไรลงไปบ้าง เกมส์หลังๆผมไม่รู้แล้วอ่ะน่ะ เพราะผมเลิกเล่นเกมส์ออนไลน์แล้ว

ที่ผมเลิกเพราะเบื่อบัคเบื่อโปร ที่พวกคุณเอามาแจกกันเนี่ยแหละครับ มันเป็นเกมส์ออนไลน์ เล่นกะคนอื่น

พวกคุณใช้กันไม่ค่อยเห็นใจคนที่อยากเล่นแบบไม่ใช้ตัวช่วยใดๆ แล้วก็มีข้ออ้างมา 108 ต่างๆนาๆ ไม่มีเวลาเล่นบ้าง

ของแพงบ้าง ฯลฯ สรุปพวกคุณก้เลยตัดสินใจใช้โปรแกรมกันอย่างหน้าตาเฉย แถมพอโดนแบนก็มาด่า ทีมงานต่างๆนาๆ

เสียๆหายๆ เอาเกมส์ไปประจาน ทั้งๆที่ คนที่ผิดก็คือพวกคุณนั้นแหละ เกมส์เค้าทำมาให้เล่นกันสนุกๆ ไม่โกงกัน เด๊ยวนี้

อยากเล่นเกมส์ไหนแบบไม่มีโปรแกรมก็ต้องไปเซิฟอินเตอร์แล้วละครับ เซิฟไทยอย่าหวัง แรกๆก็เล่นกันปกติ ผ่านไปสักพัก

ก็เริ่มมีละ มีหลายเกมส์ที่ผมเล่นแล้วติดมากๆ ช่วงแรกๆ พอผ่านไปสักพัก เริ่มหมดสนุกเพราะมีการโกงกันต่างๆนาๆ

ทำใจครับ เล่น เกมส์ออฟไลน์ของคุณโอก็ได้  8)
ImPuls3

โพสต์โดย ๐=MormOn=๐ » อาทิตย์ 03 พ.ค. 2009 9:13 pm

ง่าใจเย็นๆ  ;) ครับผมใช้แค่ศึกษาจริงๆนะ โยกังน่ะครับ รองSetดูแล้วก็ใช้อีกเครื่องเปิดดูว่าทำงานได้จริงรึเปล่า
จริงๆไม่ชอบเหมือนกันครับ ยิ่งไอ่บอทที่ตั้งแจมได้นี่เซ็งเลยละ แต่บอมขี้เกรงใจก็ดีนะพอมันตีใกล้ตายเราตีมันหนีให้เราเอาของแทนละ ;)

แต่คุณ อิมพูดมาไม่ผิดครับ ความรู้สึกเหมือนกับเราทำงานแทบตายแต่เห็นคนไม่ทำอะไรแต่ได้ดีไปพร้อมๆเราน่ะ มันท้อเหมือนกันเนอะ
และบอกตรงๆสังคมออนไลย์ไทยตอนนี้เน่าแฟะ ไปหมดเลย Ro ช่วงแรก ผมเล่นตั้งแต่ที่ตายแล้วของตกได้อ่ะ สังคมดีมากเลย
ชอบมากเล่นมาได้ 3 ปี เลยเริ่มเกมสือื่น ช่วงนั้นก็เริ่มมี  เกรียน จุติขึ้นมา จนทนไม่ไหวเลิกเล่นออนไลย์ไปเลย >:(

ตอนนี้สังคมดีๆ ผมเห็นแต่ในFlyff นี่ละครับ ตอนแรกเห็นร่อแร่เกือบปิดที่ไหนได้มาบูมตอนหลังซะนี่ 8)
ชอบมากเลยพึ่งเริ่มแต่ก็มีคนคอยช่วยกันตลอด แต่ไม่ได้เข้านานแล้วตอนนี้จะเป็นไงบ้างน้า ???

เฮ้อ....วันวานช่างหอมหวานยิ่งนัก :TT:
รูปภาพ
๐=MormOn=๐

Ό

โพสต์โดย Satan » จันทร์ 04 พ.ค. 2009 10:24 pm

ParKel2z เขียน:ใช่คับ ผมไม่สนับสนุนพวกบอทโปรเลย เล่นเองเกบเองดีฟ่า คาบาวผมก็เล่นนะก็เคยคิดอยากได้โปรสกิลเหมือนกัน เกบโคตรยากเลย :เหงื่อแตก: แต่เล่นไปเรื่อยๆมันก็ไม่ยากเท่าไหร่นะ เเล้วได้ความภูมิใจด้วย เกมเองมากะมือ  8)

8)
รูปภาพ
Satan

ที่อยู่: 32 หมู่ 3 บ.น้ำโผ่ ต.เดิด ถนนแจ้งสนิท อ.เมือง จ.ยโสธร 35000

โพสต์โดย tavada » จันทร์ 04 พ.ค. 2009 10:55 pm

รู้สึกว่าตัวเอง ผิด ยังไงก็ไม่รู้ เริ่ม หมด กำลังใจ ที่หามา ข้อมูล มาโพสต์ ต่อไปแล้ว บางคนอยากได้ก็หามาให้ แต่บางคนไม่อยากได้ ก็ทำให้ รู้สึกว่าตัวเอง ผิด ยังไงก็ไม่รู้ ผมควรทำอย่างไร ดีครับ หมดกำลังใจที่จะ โพสต์ ต่อไปแล้ว ท้อแท้ เหลือเกิน

ขอกำลังใจหน่อยได้ไหม จะได้มีแรง โพสต์ ต่อ  :'(
tavada

โพสต์โดย mayakri » จันทร์ 04 พ.ค. 2009 11:23 pm

ไม่ผิดหรอกครับ ทำไปเถอะถูกแล้ว เค้าขอมาเราก็ให้เค้าถือว่ามีน้ำใจอย่างแรงความจริงbotก็ไม่ได้เดือดร้อนใึครนะครับถ้าไม่ไม่ไปแย่งตีมอนส์คนอื่น
หรือไปแย่งเก็บไอเท็มเค้าน์ความจริงคนเขียนน่าจะมีจรรยาบรรหน่อยนึง แต่ก็แหละครับเกมออนไลน์ เอาอะไรมากมาย
รูปภาพ
mayakri

Ό

โพสต์โดย ImPuls3 » จันทร์ 04 พ.ค. 2009 11:40 pm

น่าเบื่อ :no comment:

[glow=red,2,300]ปล. พิมพ์ไป 15 บรรทัด แล้วมานั้งคิด ลบทิ้งดีกว่า เด๊ยวก็ทะเลาะกันอีก[/glow]
ImPuls3

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง OZ Game Zone